• zafi ja barkono foda
  • zafi ja barkono foda

zafi ja barkono foda

Takaitaccen Bayani:

Ko da yake kuna ganin hoto a sama na ƙananan fakitin foda na chili don sayarwa, wannan ba yana nufin cewa muna sayarwa ba.Ba za mu taba yin kiri ba, musamman tallace-tallacen kan layi.Muna ba da albarkatun ƙasa ne kawai da samfuran da aka kammala.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ko da yake kuna ganin hoto a sama na ƙananan fakitin foda na chili don sayarwa, wannan ba yana nufin cewa muna sayarwa ba.Ba za mu taba yin kiri ba, musamman tallace-tallacen kan layi.Muna ba da albarkatun ƙasa ne kawai da samfuran da aka kammala.

a

Kuma idan kun kalli hotunan samfurin, ba su da kwarewa sosai.Dukkanin hotuna ne na gaske da ma'aikatanmu na tallace-tallace suka ɗauka waɗanda suka ɗauki samfurori a cikin bitar.Ba a sarrafa su ta hanyar tacewa, da sauransu, kuma launuka ne na gaske.Tabbas, saboda bambance-bambancen haske da ingancin wayoyin hannu, ana iya samun ɗan bambanci daga ainihin samfurin.

A ƙasa hotuna daga ɗaya daga cikin masu siyan mu Turai.

b
Kamar yadda sauran masana'antu suka gabatar, da yaji na barkono barkono za mu iya samar da jeri daga 5,000-40,000 shu.Ana buƙatar shirya samarwa bisa ga bukatun abokan ciniki daban-daban, kuma wasu suna buƙatar launin ja, yayin da wasu suna buƙatar launi ya zama na halitta.

c

Ko mene ne abin da ake buƙata na yaji, foda ɗin mu ba ya ƙunshi ja na Sudan, kuma aspergillus aflatoxin bai wuce ma'auni ba, aspergillus ocher ya cancanta, kuma ƙarfe mai nauyi da ragowar magungunan kashe qwari sun cancanci.Ana iya bayar da rahotannin gwaji na ɓangare na uku.

d

Barka da zuwa gaya mana bukatunku, za mu iya samar da samfurori kyauta, kuma kuɗin bayarwa na kyauta kuma kyauta ne, bari mu sadarwa kuma mu isa haɗin gwiwa.

Kunshin al'ada shine 25kgs a kowace jakar kraft, 20fcl na iya ɗaukar 17tons.
Hakanan muna iya tattara kaya azaman buƙatarku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana